{关键字}

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

MS:ZK-660FD

Số lượt xem: 1537

Danh mục: Máy làm hộp cứng tự động.

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}

{关键字}{关键字}

Lời nói đầu: 

Hãng Zhong ke là hang máy duy nhất tại Việt Nam đáp ứng được tiêu chuẩn kỹ thuật để sản xuất hộp điện thoại Samsung và nhiều hãng điện thoại khác tại Việt Nam, hiện tại hãng Zhongke đã lắp đặt gần 100 chiếc máy hoàn toàn tự động cho các công ty như: TAIXIN tại khu công nghiệp VSIP Bắc Ninh với trên 40 máy, công ty bao bì Việt Hưng với gần 20 máy và nhiều công ty khác phuc vụ việc sản xuất hộp điện thoại di động, bao bì quà tặng, bao bì mỹ phẩm, bao bì phụ tùng ô tô, bao bì thực phẩm, bao bì điện kỹ thuật số, bao bì văn phòng phẩm, bao bì vật tư y tế...

THÔNG SỐ KỸ THUẬT:

Mã máy

        ZK-660FD

Tiêu chuẩn

Khổ giấy B = Chiều dài, A = Chiều rộng

Kích thước dài nhất B

660mm

Kích thước ngắn nhất B

180mm

Kích thước rộng nhất A

560mm

Kích thước hẹp nhất A

150mm

Kích thước hộp

L = Chiều dài W = Chiều rộng, H = Chiều cao

Kích thước dài nhất L

400mm

Kích thước ngắn nhất L

125mm

Kích thước rộng nhất W

300mm

Kích thước hẹp nhất W

85mm

Kích thước cao nhất H

125mm

Kích thước thấp nhất H

20mm

Kích thước cạnh trong

Kích thước tối đa R

70mm

Kích thước tốit hiểu R

15mm

Độ dày tấm bìa cứng

0.8-3mm

Độ dày giấy mặt

100-250g/

Tốc độ

15-30 sản phẩm/phút

Độ chính xác

±0.3-0.5mm

Chiều cao chồng giấy mặt

260mm

Chiều cao chồng giấy bìa cứng

1000mm

Công suất

24 kw

Điện áp

AC380V

Thể tích bể keo nhiệt

45 lít

Lưu lượng khí

12 lít/ phút

Mức độ ồn

≤80dB

Trọng lượng

8100kg

Kích thước máy

6800mmx4300mmx2900mm


video máy làm hộp cứng tự động ZK-660FD:


Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

1 - uvycjc - c.h.l.o.ro.q.uin.ehuyn.ya.@gmail.com - 8/5/2022 - 2:27
{关键字} hydroxychloroquine 200mg tablets https://keys-chloroquinehydro.com/
2 - anepleSab - Insasty@oourmail.xyz - 31/1/2022 - 17:46
{关键字} comprar cialis mallorca Prednisone Clomiphene Citrate 50 Mg Men
3 - bodewound - entaips@manmail.xyz - 29/1/2022 - 21:43
{关键字} how does plaquenil work for lupus Ktjqlj
4 - kamagra 100 without prescription - PaccibFam@mktmail.xyz - 30/12/2021 - 19:22
{关键字} cialis free coupon
5 - buy finasteride in singapore - Glitlefer@svmail.xyz - 21/12/2021 - 17:39
{关键字} Comprar Cialis 5 Mg Generico
6 - Axorrynow - Axorrynow@rqmail.xyz - 19/12/2021 - 18:10
{关键字} generic propecia for sale
7 - Dowlylore - Dowlylore@swmail.xyz - 19/12/2021 - 10:42
{关键字} does viagra affect fertility
8 - neurontin for seizures - Addinue@adann.xyz - 9/12/2021 - 14:51
{关键字} Avis Achat Viagra Ligne
9 - Rerageast - Rerageast@abdiell.xyz - 9/12/2021 - 13:9
{关键字} best place to buy generic cialis online
10 - AlfredHepay - ra.dikwa.m.o.k.urii@gmail.com - 8/12/2021 - 5:28
{关键字} college group sex games [url="https://sexgamesx.net/?"]lnteracial roon comic sex games[/url] sex games xxx
11 - buy viagra cialis online - ZohongE@manmail.xyz - 8/12/2021 - 4:36
{关键字} how fast cialis daily work
12 - is gabapentin a controlled substance - Euroxia@svmail.xyz - 7/12/2021 - 16:5
{关键字} Amoxicillin And Tanning
13 - Pneubbine - Pneubbine@oourmail.xyz - 7/12/2021 - 13:16
{关键字} plaquenil manufacturer
14 - can i buy zithromax over the counter in canada - Imindymed@rvmail.xyz - 4/12/2021 - 15:35
{关键字} Cialis Original De La India
15 - ascella - ascella@swmail.xyz - 4/12/2021 - 14:41
{关键字} does plaquenil cause hair loss
16 - osteose - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnSheatCate@oourmail.xyz - 21/11/2021 - 8:0
{关键字} Buy Xenical And Reductil purchase cialis
17 - priligy dapoxetine 30mg - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnarigiva@swmail.xyz - 16/11/2021 - 9:49
{关键字} Order Valtrex With No Prescription
18 - Hoocalcor - Hoocalcor@sqmail.xyz - 14/11/2021 - 8:22
{关键字} Prednisone
19 - engendy - engendy@supmail.xyz - 14/11/2021 - 4:53
{关键字} furosemide cost
20 - strong viagra - Whizito@rvmail.xyz - 11/11/2021 - 9:44
{关键字} cialis and eysight
21 - Prednisone - kathemo@rwmail.xyz - 11/11/2021 - 0:37
{关键字} Propecia Efectos Colaterales
22 - osteose - osteose@oourmail.xyz - 8/11/2021 - 18:52
{关键字} Cialis
23 - Cyprort - Cyprort@rqmail.xyz - 7/11/2021 - 9:33
{关键字} buy stromectol 6 mg online
24 - Gurcise - Gurcise@rwmail.xyz - 7/11/2021 - 0:20
{关键字} viagra generic fda
25 - tuthpeers - tuthpeers@sufmail.xyz - 6/11/2021 - 2:7
{关键字} Cialis
26 - buy cialis cheap - amitience@manmail.xyz - 5/11/2021 - 12:2
{关键字} Does Amoxicillin Effect Bc Pills
27 - ownerEe - ownerEe@abdiell.xyz - 3/11/2021 - 22:42
{关键字} best price 1mg finasteride
28 - lasix iv push too fast - enquipt@adann.xyz - 3/11/2021 - 16:43
{关键字} Acheter Cialis 20mg Ligne
29 - NomImmogy - NomImmogy@maill1.xyz - 3/11/2021 - 15:45
{关键字} Priligy
30 - Stromectol - Apoppyner@svmail.xyz - 1/11/2021 - 19:8
{关键字} Rogaine Con Propecia
31 - Propecia - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầntriattFaw@abdulah.xyz - 1/11/2021 - 2:17
{关键字} Avec Clomid Courbe De Temperature
32 - Viagra - Intakak@sqmail.xyz - 31/10/2021 - 6:58
{关键字} vendo cialis
33 - lyptopy - lyptopy@swmail.xyz - 30/10/2021 - 12:53
{关键字} best viagra sites
34 - cialis 5 mg - Raizoms@mktmail.xyz - 29/10/2021 - 19:58
{关键字} Propecia Buy
35 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 7/10/2021 - 13:35
{关键字} https://prednisonebuyon.com/ - methylprednisolone vs prednisone
36 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 6/10/2021 - 4:5
{关键字} prednisone 20mg tab
37 - prednisolone pricing - Cadetetry@swmail.xyz - 3/10/2021 - 4:29
{关键字} Buy Amoxicillin For Pet Without Prescription
38 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 2/10/2021 - 8:49
{关键字} https://buyneurontine.com/ - Neurontine
39 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 1/10/2021 - 15:11
{关键字} neurontine for depression
40 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 25/9/2021 - 9:4
{关键字} Plaquenil
41 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 24/9/2021 - 17:28
{关键字} https://buypriligyhop.com/ - Priligy
42 - Lasix - Meatherne@adann.xyz - 23/9/2021 - 16:22
{关键字} Order Metronidazole 200mg Online Canada
43 - Biacience - Biacience@oourmail.xyz - 22/9/2021 - 13:25
{关键字} https://buyplaquenilcv.com/ - hydroxychloroquine over the counter
44 - inached - inached@sqmail.xyz - 22/9/2021 - 8:53
{关键字} priligy buy
45 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 21/9/2021 - 17:18
{关键字} https://buyzithromaxinf.com/ - Zithromax
46 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 19/9/2021 - 14:15
{关键字} can i buy zithromax at walmart
47 - priligy dapoxetine - Hutbarm@rwmail.xyz - 19/9/2021 - 3:35
{关键字} what's best viagra cialis
48 - what pharmacies can you buy zithromax over the cou - roarcobby@sufmail.xyz - 17/9/2021 - 9:2
{关键字} Canada Generic Cialis No Percription
49 - angenly - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnangenly@swmail.xyz - 16/9/2021 - 13:1
{关键字} https://buylasixshop.com/ - Lasix
50 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 15/9/2021 - 16:32
{关键字} furosemide 40 mg canadian pharmacy
51 - Plaquenil - Oceatly@svmail.xyz - 14/9/2021 - 22:4
{关键字} Costo Cialis 10 Mg
52 - scoogstak - scoogstak@oourmail.xyz - 11/9/2021 - 20:20
{关键字} best price cialis 20mg
53 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 11/9/2021 - 11:39
{关键字} https://buystromectolon.com/ - ivermectin human dosage
54 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 8/9/2021 - 19:48
{关键字} //buytadalafshop.com/ - purchase cialis online
55 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 8/9/2021 - 17:56
{关键字} ivermectin 3mg price
56 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 7/9/2021 - 6:43
{关键字} https://buypropeciaon.com/ - Propecia
57 - Viagra - Cymoula@sqmail.xyz - 6/9/2021 - 5:13
{关键字} Medications Without Prescription
58 - Speence - Speence@manmail.xyz - 5/9/2021 - 18:55
{关键字} Propecia
59 - buy stromectol 6 mg online - CropChons@rqmail.xyz - 31/8/2021 - 22:28
{关键字} Parenteral Penicillin Versus Oral Amoxicillin
60 - Propecia - maighitte@abdiell.xyz - 30/8/2021 - 10:39
{关键字} Amoxicillin Lab Faq
61 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 28/8/2021 - 3:35
{关键字} https://buysildenshop.com/ - Viagra
62 - buy cialis on line - memawhowl@mktmail.xyz - 27/8/2021 - 17:48
{关键字} Amoxicillin Oral Suspension For Vets
63 - rizorNe - rizorNe@swmail.xyz - 27/8/2021 - 13:16
{关键字} order viagra soft tabs
64 - Zaixgw - woz1n@gmail.com - 3/8/2021 - 4:25
{关键字} generic tadalafil price - tadalafil 20mg best price reddit canadian pharmacy

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Ms Hằng
0988775965

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字}

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Lượt truy cập: 2821762
Đang online: 6
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
{关键字} {关键字} {关键字} {关键字}
{关键字} {关键字} {关键字}
Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần