{关键字}

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

Số lượt xem: 3573

Danh mục: Máy xẻ rãnh làm hộp cứng.

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Sử dụng và tính năng:
Dùng tạo rãnh V hộp giấy
Máy cấu tạo dùng băng cố định sản phẩm chạy qua lô có đường kính 700mm tranh hiện tượng bị kéo lệch cho ra đường rãnh thẳng. đặc biệt chính xác, dao có độ bền cao. tự động lấy phôi tự động
Hiệu quả xẻ rãnh: không có bụi,  bề mặt góc cắt được mịn màng.
Bảo vệ môi trường  tiết kiệm năng lượng: tổng công suất tiêu thụ 2.2kW, tiếng ồn thấp.
Dao cấu tạo 2 mảnh ghép tạo thành dao chữ V, mài dao rất nhanh.
Mỗi bộ dao được lắp trên một cụm riêng biệt, có thể chỉnh dao trực tiếp trên cụm gá dao mà không phải tháo lắp dao.
Chỉnh độ dày của tấm giấy khác nhau mà không cần điều chỉnh có thể được rãnh,  rất thuận tiện để sử dụng.


MODELL:                                                          SW-1000
CHIỀU RỘNG BÌA GIẤY CARTONS:               130-850mm   
KHOẢNG CÁCH RÃNH ĐIỀU CHỈNH DƯỢC:   0-800mm
ĐỘ DÀY CỦA GIẤY CARTONS:                       200gsm-3.0mm
GÓC CỦA RÃNH ĐIỀU CHỈNH ĐƯỢC :            80-140° Adjustable
SỐ LƯỢNG DAO TẠO RÃNH TRÊN MAY:       9 pcs
TỐC ĐỘ LÀM VIỆC:                                        40pcs/min(size:400x400)
CÔNG XUẤT CỦA MÁY :                                2.2Kw/380V
KÍCH THƯỚC CỦA MÁY:                                L2150 x W1350 x H1400mm
TRỌNG
 LƯỢNG CỦA MÁY :                           1600Kg

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

1 - Krsywh - zykyc@gmail.com - 27/6/2022 - 7:41
{关键字} order imitrex 25mg generic - sumatriptan ca sumatriptan 25mg uk
2 - Gmswmz - 9kggp@gmail.com - 15/2/2022 - 22:50
{关键字} buy tadalafil 20mg pills - prices of cialis order tadalafil 40mg online
3 - Zoottesef - Ruhqueeda@swmail.xyz - 18/1/2022 - 6:18
{关键字} levitra to buy [url=//www.apriligyn.com]priligy amazon[/url]
4 - Axorrynow - Axorrynow@rqmail.xyz - 20/12/2021 - 13:57
{关键字} propecia generic
5 - cheap non prescription finasteride 5mg - Glitlefer@svmail.xyz - 19/12/2021 - 8:28
{关键字} Propecia Preparado Oficinal
6 - azithromycin 500mg ebay - Insathe@rvmail.xyz - 18/12/2021 - 21:34
{关键字} Accutane Online No Prescription
7 - gabapentin alcohol - Addinue@adann.xyz - 10/12/2021 - 9:16
{关键字} Viagra Original Pas Cher
8 - AlfredHepay - radi.k.wa.moku.rii@gmail.com - 9/12/2021 - 1:37
{关键字} paridise sex games [url="https://sexgamesx.net/?"]best online sex games summertime[/url] illusion sex games
9 - shisofath - shisofath@supmail.xyz - 8/12/2021 - 22:26
{关键字} gabapentin 600
10 - what is azithromycin - Imindymed@rvmail.xyz - 6/12/2021 - 20:57
{关键字} Il Cialis Non Fa Effetto
11 - BEEMYPE - BEEMYPE@rqmail.xyz - 5/12/2021 - 13:5
{关键字} another name for gabapentin
12 - plaquenil 200mg price - iningkinY@sqmail.xyz - 5/12/2021 - 10:9
{关键字} Achat Viagra Homme
13 - cialis prices - ZohongE@manmail.xyz - 4/12/2021 - 21:28
{关键字} Dutasteride Shop
14 - Pneubbine - Pneubbine@oourmail.xyz - 4/12/2021 - 12:26
{关键字} hydroxychloroquine cost at costco
15 - does prednisone make you gain weight - kathemo@rwmail.xyz - 14/11/2021 - 14:5
{关键字} Prix Officiel Cialis Belgique
16 - Cyprort - Cyprort@rqmail.xyz - 14/11/2021 - 12:46
{关键字} Stromectol
17 - Hoocalcor - Hoocalcor@sqmail.xyz - 13/11/2021 - 14:47
{关键字} prednisone 10 mg
18 - priligy online pharmacy - arigiva@swmail.xyz - 11/11/2021 - 9:46
{关键字} Methylprednisolone
19 - engendy - engendy@supmail.xyz - 9/11/2021 - 21:40
{关键字} Lasix
20 - propecia cost - triattFaw@abdulah.xyz - 7/11/2021 - 8:15
{关键字} Canadian Meds Pharmacy
21 - Viagra - Intakak@sqmail.xyz - 6/11/2021 - 21:18
{关键字} Buy Kamagra Jelly
22 - lyptopy - lyptopy@swmail.xyz - 6/11/2021 - 11:29
{关键字} viagra from india safe
23 - NomImmogy - NomImmogy@maill1.xyz - 6/11/2021 - 11:27
{关键字} buy priligy reddit
24 - furosemide 40mg tablet - enquipt@adann.xyz - 6/11/2021 - 8:47
{关键字} Propecia En France
25 - tuthpeers - tuthpeers@sufmail.xyz - 4/11/2021 - 18:56
{关键字} buy cialis 20mg
26 - Gurcise - Gurcise@rwmail.xyz - 3/11/2021 - 23:52
{关键字} viagra samples online
27 - viagra 100 mg - Whizito@rvmail.xyz - 2/11/2021 - 4:22
{关键字} Cheap 25 Mg Viagra Price
28 - buying cialis online safely - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnRaizoms@mktmail.xyz - 1/11/2021 - 0:31
{关键字} reputable cialis online
29 - osteose - osteose@oourmail.xyz - 31/10/2021 - 23:4
{关键字} Cialis
30 - ownerEe - ownerEe@abdiell.xyz - 30/10/2021 - 9:29
{关键字} Propecia
31 - oral ivermectin - Apoppyner@svmail.xyz - 30/10/2021 - 8:48
{关键字} Propecia 90 Tablets
32 - Cialis - amitience@manmail.xyz - 30/10/2021 - 1:4
{关键字} cialis shipping
33 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 9/10/2021 - 6:48
{关键字} //buyneurontine.com/ - Neurontine
34 - Prednisone - Cadetetry@swmail.xyz - 9/10/2021 - 5:14
{关键字} viagra se puede tomar con alcohol
35 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 8/10/2021 - 18:40
{关键字} Neurontine
36 - gabapentin 300mg - Vodasoard@abdulah.xyz - 6/10/2021 - 7:5
{关键字} Cytotecр р†р’в® Prix Pharmacie
37 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 1/10/2021 - 10:50
{关键字} Prednisone
38 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 1/10/2021 - 2:56
{关键字} https://prednisonebuyon.com/ - prednisone over the counter walgreens
39 - inached - inached@sqmail.xyz - 26/9/2021 - 10:26
{关键字} priligy seratonin
40 - Zithromax - roarcobby@sufmail.xyz - 23/9/2021 - 20:25
{关键字} Keflex To Treat Spondylitis
41 - angenly - angenly@swmail.xyz - 23/9/2021 - 12:15
{关键字} https://buylasixshop.com/ - furosemide side effects in elderly
42 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 23/9/2021 - 5:11
{关键字} Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnwater pill lasix
43 - Biacience - Biacience@oourmail.xyz - 21/9/2021 - 4:12
{关键字} https://buyplaquenilcv.com/ - Plaquenil
44 - furosemide without prescription - Meatherne@adann.xyz - 20/9/2021 - 12:41
{关键字} buy accutane ireland
45 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 19/9/2021 - 12:1
{关键字} //buypriligyhop.com/ - Priligy
46 - plaquenil online - Oceatly@svmail.xyz - 17/9/2021 - 7:10
{关键字} Baclofene Dose Maximale
47 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 17/9/2021 - 6:17
{关键字} plaquenil toxicity
48 - Priligy - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnHutbarm@rwmail.xyz - 15/9/2021 - 20:44
{关键字} Vente Viagra France Pas Cher
49 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 15/9/2021 - 12:2
{关键字} Zithromax
50 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 15/9/2021 - 3:32
{关键字} https://buyzithromaxinf.com/ - zithromax susp
51 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 13/9/2021 - 16:53
{关键字} Stromectol
52 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 7/9/2021 - 7:8
{关键字} https://buytadalafshop.com/ - Cialis
53 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 6/9/2021 - 5:24
{关键字} https://buysildenshop.com/ - Viagra
54 - rizorNe - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnrizorNe@swmail.xyz - 5/9/2021 - 16:16
{关键字} buy viagra onli
55 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 1/9/2021 - 5:25
{关键字} //buystromectolon.com/ - stromectol cvs
56 - viagra ejaculate volume - Cymoula@sqmail.xyz - 31/8/2021 - 6:11
{关键字} genuine cialis online uk
57 - scoogstak - scoogstak@oourmail.xyz - 30/8/2021 - 8:31
{关键字} Cialis
58 - Cialis - memawhowl@mktmail.xyz - 30/8/2021 - 8:30
{关键字} Levitra Flushing
59 - buy ivermectin pills online - CropChons@rqmail.xyz - 28/8/2021 - 14:45
{关键字} Amoxicillin Instructions
60 - Speence - Speence@manmail.xyz - 28/8/2021 - 7:58
{关键字} Propecia
61 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 27/8/2021 - 23:36
{关键字} //buypropeciaon.com/ - finpecia uk
62 - Txpjbd - vcd78@gmail.com - 3/8/2021 - 17:21
{关键字} cialis 100 mg - buy cialis without a prescription how much is cialis cost

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Ms Hằng
0988775965

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字}

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Lượt truy cập: 2821778
Đang online: 8
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
{关键字} {关键字} {关键字} {关键字}
{关键字} {关键字} {关键字}
Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần