{关键字}

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}{关键字}{关键字}{关键字}

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0983896607

MS:RSK-ZD450

Số lượt xem: 1884

Danh mục: Máy làm hộp cứng tự động.

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Thông số kỹ thuật:

Mã máy

RSK-ZD450

Kích thước hộp thành phẩm lớn nhất

460 x 400 x 120mm

Kích thước hộp thành phẩm nhỏ nhất

120 x 60 x 15mm

Giấy mặt bọc vào trong

10-70mm

Độ dày giấy bọc

100-160g/m2

Độ dày tấm bìa cứng

0.8mm – 3.0mm

Tốc độ

15-22 sản phẩm/ phút

Công suất

20kw khi gia nhiệt (10kw khi hoạt động)

Chiều cao băng tải từ đất đến mặt băng tải

1075mm

Thể tích bể keo nhiệt

40 lít

Lưu lượng khí

10 lít/phút

Điện áp

380V50HZ

Kích thước máy

Dài 6000mm x rộng 4000mm x Cao 2150mm

(chưa tính giá bảo vệ và máy dán góc)

Trọng lượng máy

4 Tấn

Để đáp ứng công nghệ cho bao bì hộp cứng có chất lượng cao, tiến độ nhanh, giá thành rẻ, không gì thay thế được công nghệ, Công Ty Vũ Gia luôn đi đầu trong lĩnh vực tìm giải pháp, và đưa những công nghệ mới nhất, thiết bị tiêu chuẩn nhất của các nước tiên tiến đến với khách hàng,

VIDEO MÁY LÀM HỘP CỨNG TỰU ĐỘNG CAO CẤP:

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

1 - hqpcua - chl.o.r.o.q.u.i.neh.u.y.n.ya@gmail.com - 6/5/2022 - 20:31
{关键字} hydroxychloriquine https://keys-chloroquinehydro.com/
2 - bodewound - entaips@manmail.xyz - 30/1/2022 - 0:42
{关键字} Kvscyl plaquenil side effects when stopping Aorta d. Onhfcj
3 - anepleSab - Insasty@oourmail.xyz - 28/1/2022 - 10:17
{关键字} Buy Lasix Online Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnprednisolone 15mg/5ml dosage chart white finger raynaud's cialis Eginzh
4 - propecia for sale - Glitlefer@svmail.xyz - 21/12/2021 - 10:20
{关键字} Euro Meds Online
5 - azithromycin dosage - Insathe@rvmail.xyz - 20/12/2021 - 4:47
{关键字} Propecia Capsulas
6 - Axorrynow - Axorrynow@rqmail.xyz - 18/12/2021 - 20:3
{关键字} propecia no script
7 - shisofath - shisofath@supmail.xyz - 9/12/2021 - 20:2
{关键字} gabapentin controlled substance
8 - AlfredHepay - r.a.d.i.k.wa.m.o.ku.ri.i@gmail.com - 9/12/2021 - 2:52
{关键字} real people sex games [url="https://sexgamesx.net/?"]sex board games for couples[/url] two couples mplaying sex games
9 - gabapentin side effects - Addinue@adann.xyz - 8/12/2021 - 20:39
{关键字} Cephalexin For Folliculitis
10 - daily cialis online - ZohongE@manmail.xyz - 7/12/2021 - 18:45
{关键字} Propecia Cost Rite Aid
11 - Pneubbine - Pneubbine@oourmail.xyz - 7/12/2021 - 15:56
{关键字} hydroxychloroquine sulfate
12 - BEEMYPE - BEEMYPE@rqmail.xyz - 6/12/2021 - 8:19
{关键字} neurontin
13 - buy zithromax (azithromycin) - Imindymed@rvmail.xyz - 5/12/2021 - 21:55
{关键字} tadalafil online usa
14 - ascella - ascella@swmail.xyz - 4/12/2021 - 12:43
{关键字} plaquenil toxicity oct
15 - osteose - SheatCate@oourmail.xyz - 21/11/2021 - 7:7
{关键字} Amoxicillin Reaction 2000 Mg Daily buy cialis online with a prescription
16 - Hoocalcor - Hoocalcor@sqmail.xyz - 16/11/2021 - 1:29
{关键字} can you take naproxen with prednisone
17 - can you take tylenol with prednisone - kathemo@rwmail.xyz - 15/11/2021 - 22:57
{关键字} Amoxicillin Skin Rash
18 - engendy - engendy@supmail.xyz - 13/11/2021 - 15:41
{关键字} Lasix
19 - viagra wikihow - Whizito@rvmail.xyz - 12/11/2021 - 4:48
{关键字} Generique Cialis Soft
20 - can you buy priligy online - arigiva@swmail.xyz - 12/11/2021 - 2:2
{关键字} Canadian On
21 - Cyprort - Cyprort@rqmail.xyz - 12/11/2021 - 0:21
{关键字} Stromectol
22 - Viagra - Intakak@sqmail.xyz - 9/11/2021 - 15:36
{关键字} Viagra Rezeptfrei Expressversand
23 - tuthpeers - tuthpeers@sufmail.xyz - 8/11/2021 - 12:8
{关键字} cialis online cheap
24 - buy propecia 1 mg online safely - triattFaw@abdulah.xyz - 8/11/2021 - 5:40
{关键字} No1 Online Pharmacy
25 - Gurcise - Gurcise@rwmail.xyz - 5/11/2021 - 20:25
{关键字} order viagra international ships
26 - what foods to avoid when taking furosemide? - enquipt@adann.xyz - 4/11/2021 - 16:45
{关键字} janelle fortier cialis
27 - ownerEe - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnownerEe@abdiell.xyz - 4/11/2021 - 2:7
{关键字} Propecia
28 - Cialis - Raizoms@mktmail.xyz - 3/11/2021 - 15:12
{关键字} Buy Viagra Usa Html
29 - osteose - osteose@oourmail.xyz - 1/11/2021 - 23:24
{关键字} Cialis
30 - cialis 5mg online - amitience@manmail.xyz - 1/11/2021 - 1:59
{关键字} Cialis Canada Order Fastesr Shipment
31 - NomImmogy - NomImmogy@maill1.xyz - 31/10/2021 - 16:23
{关键字} does priligy work
32 - Stromectol - Apoppyner@svmail.xyz - 30/10/2021 - 18:20
{关键字} Amoxicillin Before Lying Down
33 - lyptopy - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnlyptopy@swmail.xyz - 30/10/2021 - 10:36
{关键字} Viagra
34 - monGrorie - monGrorie@supmail.xyz - 12/10/2021 - 8:12
{关键字} //buyneurontine.com/ - Neurontine
35 - Prednisone - Cadetetry@swmail.xyz - 10/10/2021 - 3:26
{关键字} Where To Buy Viagra Safely
36 - NusDrusly - NusDrusly@adann.xyz - 6/10/2021 - 7:31
{关键字} Prednisone
37 - fliweew - fliweew@sqmail.xyz - 3/10/2021 - 4:24
{关键字} //prednisonebuyon.com/ - buy prednisone for dogs no prescription
38 - tubroli - tubroli@abdiell.xyz - 1/10/2021 - 12:56
{关键字} Neurontine
39 - angenly - angenly@swmail.xyz - 25/9/2021 - 22:28
{关键字} https://buylasixshop.com/ - Lasix
40 - Biacience - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnBiacience@oourmail.xyz - 25/9/2021 - 19:33
{关键字} https://buyplaquenilcv.com/ - Plaquenil
41 - Deneary - Deneary@rvmail.xyz - 25/9/2021 - 4:1
{关键字} //buypriligyhop.com/ - Priligy
42 - inached - inached@sqmail.xyz - 24/9/2021 - 23:48
{关键字} Priligy
43 - prochlorperazine best price - roarcobby@sufmail.xyz - 24/9/2021 - 22:23
{关键字} Levitra Da 5 Mg
44 - Lasix - Meatherne@adann.xyz - 22/9/2021 - 11:58
{关键字} Cialis 20 Mg Vendita
45 - annuade - annuade@mktmail.xyz - 20/9/2021 - 3:2
{关键字} Zithromax
46 - plaquenil manufacturer coupons - Oceatly@svmail.xyz - 20/9/2021 - 0:53
{关键字} Find Macrobid 100mg Bacterial Infections Visa
47 - Absorce - Absorce@rqmail.xyz - 18/9/2021 - 8:58
{关键字} buy hcq online
48 - Ulceria - Ulceria@manmail.xyz - 17/9/2021 - 9:10
{关键字} https://buyzithromaxinf.com/ - Zithromax
49 - Priligy - Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuầnHutbarm@rwmail.xyz - 16/9/2021 - 14:53
{关键字} Cuanto Vale Cialis
50 - Fosiuch - Fosiuch@supmail.xyz - 15/9/2021 - 14:0
{关键字} Lasix
51 - scoongatt - scoongatt@svmail.xyz - 12/9/2021 - 1:48
{关键字} https://buystromectolon.com/ - Stromectol
52 - Cypsups - Cypsups@rvmail.xyz - 11/9/2021 - 21:28
{关键字} best place to buy stromectol
53 - acipuch - acipuch@sufmail.xyz - 11/9/2021 - 11:51
{关键字} //buytadalafshop.com/ - online cialis
54 - Propecia - maighitte@abdiell.xyz - 10/9/2021 - 2:12
{关键字} No Perscription Digoxin
55 - hitiepe - hitiepe@rwmail.xyz - 9/9/2021 - 14:9
{关键字} //buysildenshop.com/ - Viagra
56 - Speence - Speence@manmail.xyz - 5/9/2021 - 22:39
{关键字} Propecia
57 - Cialis - memawhowl@mktmail.xyz - 5/9/2021 - 18:33
{关键字} Kamagra Avis
58 - dog viagra - Cymoula@sqmail.xyz - 4/9/2021 - 23:49
{关键字} Cytotec Avant Pause De Sterilet
59 - scoogstak - scoogstak@oourmail.xyz - 31/8/2021 - 17:23
{关键字} Cialis
60 - Roobbemia - Roobbemia@abdulah.xyz - 30/8/2021 - 13:2
{关键字} https://buypropeciaon.com/ - propecia costco
61 - Stromectol - CropChons@rqmail.xyz - 29/8/2021 - 7:8
{关键字} Finasteride Isotretin Best Website
62 - rizorNe - rizorNe@swmail.xyz - 27/8/2021 - 11:43
{关键字} viagra tv ads

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Ms Hằng
0988775965

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字}
{关键字}

Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần

Lượt truy cập: 2821768
Đang online: 7
0983896607
0983896607Facebook: VUGIAVANNAMZalo: 0983896607
{关键字} {关键字} {关键字} {关键字}
{关键字} {关键字} {关键字}
Xổ số miền Trung thứ hai_Xổ số Chủ nhật hàng tuần_Xổ số miền Bắc thứ Hai hàng tuần